Lối Xưa Mây Ngàn

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Cùng nhau nối vòng tay lớn, chia xẻ, hoc hỏi, tạo mối thân tình

Forum mới www.loixuamayngan.net đã mở cửa - Xin các bạn check PM để có password vào forum mới

Sau khi các bạn login vào forum mới, xin các bạn bấm vào userCP ở đầu trang để check email address và đổi password theo ý mình

Các bạn cũng có thể bấm lost password , điền vào email mà bạn đã dùng khi register , system sẽ email cho bạn password mới (xin check spam folder)

Xin các bạn đọc phần thông tin chỉ dẫn ở forum mới để biết thêm chi tiết

Nếu có gì trở ngại xin PM cho chúng tôi

Xin các bạn post bài mới ở forum mới , những bài vở của forum này sẽ ngưng việc post bài mới ;

ngoại trừ forum thông tin để các bạn nhắn tin cho chúng tôi

2 posters

Thân gửi Lan Linh Công Chúa

trinhpham
    trinhpham

Thân gửi Lan Linh Công Chúa Empty Thân gửi Lan Linh Công Chúa

Post by trinhpham Mon 15 Aug 2011, 16:15

Hi, Lan Linh Công Chúa
    Trinh đã login như LLCC bảo,nhưng khổ nổi mình không biết gửi Private mesage nên phải dùng cách nầy vậy.Cảm ơn LLCC thực nhiều và thực ái ngại vì đã làm phiền you .
    Thân ái.
    Lan Linh Công Chúa
    Lan Linh Công Chúa

Thân gửi Lan Linh Công Chúa Empty Re: Thân gửi Lan Linh Công Chúa

Post by Lan Linh Công Chúa Tue 16 Aug 2011, 14:11

hello chị trinhpham -- chị đã logon được nick trinhpham bên kia rồi phải không? -- giờ chị muốn dùng nick trinhpham hay thuytrinh? -- chị cho em hay, em nhập 2 nicks lại thành 1 cho chị nha.
    trinhpham
    trinhpham

Post by trinhpham Tue 16 Aug 2011, 17:09

Hi Lan Linh Công Chúa,
    Lan Linh CC biết không,mỗi lần trinh vào nhà mới là được"chào" đón "welcome back thuytrinh",cho nên
    có lẽ Linh Lan Công chúa dùng tên nầy thì tiện cho mình hôn,muốn dùng tên tp thì phải mượn lap top của ox,có khi luỷ đang xài thì phải chờ. Giúp mình đổi tên nhé, sẽ nấu món chè đặc biệt đải Công Chúa đó.Cám ơn Lan Linh CC thực nhiều.
    Lan Linh Công Chúa
    Lan Linh Công Chúa

Post by Lan Linh Công Chúa Tue 16 Aug 2011, 17:40

hello chị -- em đã merged 2 nicks của chị lại thành 1 thuytrinh rồi nha -- chị vào bên đó sinh hoạt hén, bên này chắc admin sẽ đóng cửa soon

em chờ chén chè của chị bên kia nha!!!

Sponsored content

Post by Sponsored content

Current date/time is Mon 13 May 2024, 07:55