Lối Xưa Mây Ngàn

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Cùng nhau nối vòng tay lớn, chia xẻ, hoc hỏi, tạo mối thân tình

Forum mới www.loixuamayngan.net đã mở cửa - Xin các bạn check PM để có password vào forum mới

Sau khi các bạn login vào forum mới, xin các bạn bấm vào userCP ở đầu trang để check email address và đổi password theo ý mình

Các bạn cũng có thể bấm lost password , điền vào email mà bạn đã dùng khi register , system sẽ email cho bạn password mới (xin check spam folder)

Xin các bạn đọc phần thông tin chỉ dẫn ở forum mới để biết thêm chi tiết

Nếu có gì trở ngại xin PM cho chúng tôi

Xin các bạn post bài mới ở forum mới , những bài vở của forum này sẽ ngưng việc post bài mới ;

ngoại trừ forum thông tin để các bạn nhắn tin cho chúng tôi

trinhpham
maritza
Su Su
ao tim
Hạ Lam
9 posters

Hi Mod

Hạ Lam
    Hạ Lam

Hi Mod Empty Hi Mod

Post by Hạ Lam Tue 09 Aug 2011, 03:19

Hạ Lam không nhận được pm. cho nên không làm sao log in được .Nhờ Mod help dùm.Thanks
    ao tim
    ao tim

Hi Mod Empty Re: Hi Mod

Post by ao tim Tue 09 Aug 2011, 13:06

Ao tim cung khong login duoc vao nha moi, xin giup dum, cam on nhieu.
    Su Su
    Su Su

Post by Su Su Tue 09 Aug 2011, 15:57

Xin chào

Su su đã có password nhưng khg log in nhà mới được . Xin giúp . Thanks
    maritza
    maritza

Post by maritza Tue 09 Aug 2011, 16:07

Mấy sis đừng copy and paste mớ số temporary pw mà phải tyoe từng con số á .

Thử vậy coi , hổng được thì ...réo admin tiếp !!!!
    trinhpham
    trinhpham

Hi Mod Empty Hi Mod.

Post by trinhpham Tue 09 Aug 2011, 16:41

trinh type từng số của pw tam thời rồi paste mà vẫn không log in được...Xin các anh chị giúp dùm
    Thanks
    Càfé-Moka
    Càfé-Moka

Post by Càfé-Moka Tue 09 Aug 2011, 23:29

trinhpham wrote:trinh type từng số của pw tam thời rồi paste mà vẫn không log in được...Xin các anh chị giúp dùm
    Thanks

Trinh thử làm lại đi .[You must be registered and logged in to see this image.]

P.W. tạm thời mà mình nhận được là 1 mớ số dài lắm . Trinh qua nhà mới , vô nick của mình , rồi phải gỏ từng con số vô chổ P.W. , thì sẻ Log.in được và sau đó vô chổ C.P. , lựa phần change P W. để đổi lại P W. mà mình thường xài . Và nhớ vô phần change Email để làm thủ tục đổi Email mới . Nói đổi email mới là không đúng, vì thật ra mình chỉ ghi lại y như cái Email củ mà mình dùng để register L X M N. từ đó giờ đó . Nhưng không hiểu sao thủ tục phải làm như vậy .[You must be registered and logged in to see this image.]

Hôm qua Moka củng lạng quạng mấy lần mới xong . Trinh hảy check Email và P M. để làm theo như vậy .Nếu Trinh vẩn còn trở ngại thì nhớ trở vô cho biết để mình réo Lan Linh Công Chúa phụ nha .

Thấy Su Su đả vô được nhà mới rồi . [You must be registered and logged in to see this image.]

Mong là Ha Lam và Ao Tim củng sẽ vô được nhà mới nhanh chóng . [You must be registered and logged in to see this image.]
    itngu
    itngu

Post by itngu Wed 10 Aug 2011, 05:04

Hello các bạn oi!tại sao itngu vẫn còn log in PW củ được như vậy là vô nhà mới được không? [You must be registered and logged in to see this image.]nhờ các bạn giúp nếu log in không đúng qui luật nhé cám ơn các bạn nhiều,chúc các bạn một Wednesday vui vẻ.
    itngu [You must be registered and logged in to see this image.]
    trinhpham
    trinhpham

Post by trinhpham Wed 10 Aug 2011, 05:08

Cám ơn chị MOka.Em type username ở khung đầu tiên,kế đó type temporary password xong click log in
    mà không được cho nên em định re- register vì thực ra username em dùng là của ox,chị nghĩ có được không? Lúc nào em cần giúp đở là có ngay chị xuất hiện,"j'e t'aime bien,ma chérie".
    Lan Linh Công Chúa
    Lan Linh Công Chúa

Post by Lan Linh Công Chúa Wed 10 Aug 2011, 22:56

sáng nay LL đã reset act cho chị trinhpham & itngu -- và đã PM hoặc email cho 2 sis biết password và cách logon bên nhà mới. Nếu CE nào vẫn còn bị khoá cửa đứng bên ngoài, vui lòng PM cho LL biết nha -- Cám ơn tất cả & hẹn gặp lại bên nhà mới.
    trinhpham
    trinhpham

Post by trinhpham Thu 11 Aug 2011, 17:12

Hi,Lan Linh Công chúa.
    Cán ơn chị đã quan tâm. Trinh có temporary pw,cách nay mây bửa mình có thử mấy lần nhưng mình làm không đúng vì cứ nghĩ là login như củ. Sau đó vì vắng nhà nên chưa thử lại. Và bây giờ để cho chắc ăn nhờ LLCC cho mình biết là có phải làm theo mấy steps như thế nầy không?
    1.type username
    2.type temporary pw
    3.click on this pw then press Copy.
    4.right click & paste.
    Mình dốt lắm nên phải cần hiểu từ bước một mới dám làm tiếp vì làm sai qu6 quá đi.
    Thanks again.
    Lan Linh Công Chúa
    Lan Linh Công Chúa

Post by Lan Linh Công Chúa Thu 11 Aug 2011, 19:59

hello chị trinh,

chị nhận được cái PM em gởi cho chị không? temporary password của chị là chữ chứ 0 phải là một lô số đâu nha -- theo cách chị type từ 1 - 4 là đúng rồi đó chị, nhà mới địa chỉ là [You must be registered and logged in to see this link.] nha chị -- em qua đó mở cửa sẵn chờ chị
    trinhpham
    trinhpham

Post by trinhpham Thu 11 Aug 2011, 20:33

Lan Linh công chúa ơi ,cám ơn you nhiều lắm,temporary pw của mình lấy ở pm là 469886339730 ,như vậy là sai rối...Thảo nào cứ làm homeless... Mình vào forum mà chẳng thấy new pm...Vậy là Công chúa phải chịu khó giúp mình nữa đó...Thực ái ngại hết sức
    Thanks again
    Thuc_Doan
    Thuc_Doan

Post by Thuc_Doan Fri 12 Aug 2011, 12:37

Hi

TD nhận được pass nhưng dù có type hàng chục lần (suốt 2 ngày nay) vẫn không vào được web mới .

Mong được giúp đỡ . Rất cám ơn
    Càfé-Moka
    Càfé-Moka

Post by Càfé-Moka Sat 13 Aug 2011, 08:27

Trinh và Thục Đoan đả vô được nhà mới chưa ? . Nhớ ghé lại đây cho biết tin nha [You must be registered and logged in to see this image.]
    trinhpham
    trinhpham

Post by trinhpham Sat 13 Aug 2011, 09:32

Hi,chị Moka,
    Em không có pw vì theo LLCC cho biết thì pw của em là chử chứ không phải số.Em check pm&e-mail mà không thấy nên vẫn còn"đứng chực hờ ngoài cổng"...Em có làm 2 con "bạch tuột"(octopus-em đâu có biết tiếng Việt của mình gọi như vậy đâu,tới lúc check lại ở GOOGLE thì mới tin là ox đúng-bình thường "lui"rất đở, dùng từ cứ sai)làm quà sinh nhật cho đúa cháu định đem khoe với chị mà cứ phải ôm nó đứng chờ...Chị Moka ơi,chắc em phải nấu chè để đổi tên ,dược không chị?
    Nice weekend My Dear.
    Thuc_Doan
    Thuc_Doan

Post by Thuc_Doan Sat 13 Aug 2011, 10:29

Hi ss Cafe-Moka

TD vẫn vào chưa được, chắc có lẽ phải làm nick mới rồi nhờ Ban Điều Hành nhập lại 2 nick với nhau, không hiểu có được không ???
    Càfé-Moka
    Càfé-Moka

Post by Càfé-Moka Sat 13 Aug 2011, 12:49

trinhpham wrote:Hi,chị Moka,
    Em không có pw vì theo LLCC cho biết thì pw của em là chử chứ không phải số.Em check pm&e-mail mà không thấy nên vẫn còn"đứng chực hờ ngoài cổng"...Em có làm 2 con "bạch tuột"(octopus-em đâu có biết tiếng Việt của mình gọi như vậy đâu,tới lúc check lại ở GOOGLE thì mới tin là ox đúng-bình thường "lui"rất đở, dùng từ cứ sai)làm quà sinh nhật cho đúa cháu định đem khoe với chị mà cứ phải ôm nó đứng chờ...Chị Moka ơi,chắc em phải nấu chè để đổi tên ,dược không chị?
    Nice weekend My Dear.

haha...Trinh ôm con bạch tuột đứng chờ mấy hôm nay coi chừng nó mà tuột chạy mất thì tui bắt đền chủ nhà mới đó nha [You must be registered and logged in to see this image.] .

Moka có qua nhà mới nhắn dùm Trinh và Thục Đoan . Nhưng nếu vẩn chưa nhận được P M của L L C C. ...thôi thì Trinh cứ qua nhà mới register với nick mới đi cho nhanh . Thay vì viết nick : trinhpham, thì có thể viết là TrinhPham sẻ register đuợc mà củng chẳng khác gì .

Hoặc Trinh muốn mặc hoàn toàn áo mới tuỳ ý nha . Mong lắm [You must be registered and logged in to see this image.]
    Thuc_Doan wrote:Hi ss Cafe-Moka

TD vẫn vào chưa được, chắc có lẽ phải làm nick mới rồi nhờ Ban Điều Hành nhập lại 2 nick với nhau, không hiểu có được không ???
    Có lẻ phải làm vậy thôi T Đ. [You must be registered and logged in to see this image.] Rồi sao đó vô được rồi thì T D. sẻ Email hay P M . cho Lan Linh C C , nhập 2 nick lại .
    trinhpham
    trinhpham

Post by trinhpham Sat 13 Aug 2011, 14:13

Chị Moka ơi,Em cũng sợ con bạch tuột chạy mất nên đã đi register rồi,nhưng phải dùng tên cũng như e-mail khác vì có chử hiện lên bảo rằng tên & e-mail đó là của 1 member.Thế là phải dùng tên của mình (tên của ox thì có thêm dấu huyền)It's good to be myself again..
    Cảm ơn chị nhiều.
    trinhpham
    trinhpham

Post by trinhpham Sat 13 Aug 2011, 14:29

Hi,Lan Linh Công Chúa,
    Trinh thèm ở nhà mới quá nên đã ghi tên vào nhà mới rồi,thế nên Lan Linh CC không phải gửi cho mình temporary pw nữa.Thực ra lâu nay username mình dùng là của ox, nhân dịp nầy đổi luôn cũng tiện .Tên mới là "thuýtrinh",nếu có thể thì Lan Linh Công Chúa dùng phép Tề Thiên giúp mình hoá phép ghép 2 tên làm một thì tệ hạ vô vàng cảm tạ....

Sponsored content

Post by Sponsored content

Current date/time is Mon 20 May 2024, 08:02