Lối Xưa Mây Ngàn

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Cùng nhau nối vòng tay lớn, chia xẻ, hoc hỏi, tạo mối thân tình

Forum mới www.loixuamayngan.net đã mở cửa - Xin các bạn check PM để có password vào forum mới

Sau khi các bạn login vào forum mới, xin các bạn bấm vào userCP ở đầu trang để check email address và đổi password theo ý mình

Các bạn cũng có thể bấm lost password , điền vào email mà bạn đã dùng khi register , system sẽ email cho bạn password mới (xin check spam folder)

Xin các bạn đọc phần thông tin chỉ dẫn ở forum mới để biết thêm chi tiết

Nếu có gì trở ngại xin PM cho chúng tôi

Xin các bạn post bài mới ở forum mới , những bài vở của forum này sẽ ngưng việc post bài mới ;

ngoại trừ forum thông tin để các bạn nhắn tin cho chúng tôi

4 posters

Làm điệu cho scrapbook

Chom Chom

Làm điệu cho scrapbook Empty Làm điệu cho scrapbook

Post by Chom Chom Sat 16 Apr 2011, 16:26

[You must be registered and logged in to see this link.]

Làm cái này để tặng baby shower cho cô nàng làm chung sở.

Cuốn scrapbook nguyên thuỷ là như vầy, coi... thường quá phải không? Thế thì mình làm cho nó đặc biệt ra nhé, cho nó mang dấu ấn của mình đi nhé.

Cuốn scrapbook này có màu vàng nhạt, có những designs màu vàng đậm, xanh lá cây, xanh dương. Thế thì mình cũng chọn những màu đó để trang hoàng cho nó. Hinh 2 bàn tay thêu màu xanh lá cây; tấm bo thì làm màu vàng cam cho hoà hợp với màu nền của scrapbook.

Điểm thêm vài bông hoa cùng tông màu nữa cho thêm phần duyên dáng.

Đơn giản vậy thôi, mà mình có món quà tặng hand-made không đụng hàng.

Last edited by Chom Chom on Thu 05 May 2011, 11:40; edited 1 time in total
    maritza
    maritza

Làm điệu cho scrapbook Empty Re: Làm điệu cho scrapbook

Post by maritza Sat 16 Apr 2011, 17:21

Hàng độc , không đụng !!! [You must be registered and logged in to see this image.]
    Phải nói vậy nó mới đúng kiểu !!!! [You must be registered and logged in to see this image.]

Dễ thương ghê Chôm !!! [You must be registered and logged in to see this image.] Good idea !!!
    Hehehe.chị moka có bạn dzồi nè !!!! [You must be registered and logged in to see this image.]

Chôm, nhen ! Giờ cũng đi hưu trí ở bên suối này hả ??? Hổng thấy vô bếp nữa nha !!! [You must be registered and logged in to see this image.]
    Đậu Đỏ
    Đậu Đỏ

Post by Đậu Đỏ Sat 16 Apr 2011, 23:36

bà Ma, Cô Chôm .... đang đai ợt ...
    Mà Chôm ơi, thức ăn đai ợt của em ; cho chị ăn cả năm cả tháng cũng được - ngon quá chời -
    chị nói đó ; dáng em prefect - nhường cho chị đi Love-smile , nói giỡn chớ ăn thấy nhẹ người khỏe khoắn hơn hả Chôm ?

Craft book em làm dễ thương lắm - làm quà cho baby thật ý nghĩa há - em khéo quá clap2
    Càfé-Moka
    Càfé-Moka

Post by Càfé-Moka Sun 17 Apr 2011, 08:47

Oh ! độc đáo thật đó Chôm ơi [You must be registered and logged in to see this image.] .
    Hình bàn tay thì biết là em thêu rồi .Cái khuôn viền thì hiểu cách làm . Nhưng mấy cái hoa xinh xắn đó .....là em tự làm hay tình cờ mua đuọc màu củng tông [You must be registered and logged in to see this image.] . Nhìn tất cả phối họp với nhau một cách tuyệt dịu để làm ra dấu ấn riêng mình ..em không nhửng khéo tay mà rất là khéo chọn lựa ,sáng tạo . [You must be registered and logged in to see this image.] .
    Nhìn cách em làm scraptbook này , chị vừa hiện lên idea cho guest book ( cho đám cưới ) [You must be registered and logged in to see this image.] . Từ đây chị sẻ giải quyết được vụ guest book theo chủ đề của mổi đám cưới [You must be registered and logged in to see this image.] .
    Thanks Chom nhiều lắm . [You must be registered and logged in to see this image.]
    Chom Chom

Post by Chom Chom Thu 05 May 2011, 11:43

Thanks chị Ma, chị Đậu. :D Dạo này em làm biếng post bài lắm lắm lắm lận nên trốn vô đây với chị Moka. :D
    Chị Moka, đúng rồi đó chị. Cái này mình làm hình cô dâu chú rể, rồi dùng ribbon, vải satin này kia decorate lên là đẹp hà. :D
    Càfé-Moka
    Càfé-Moka

Post by Càfé-Moka Thu 05 May 2011, 23:35

Thì chị củng nghỉ là thêu như em để tạo màu sắc và dáng vẻ theo ý của mổi cô dâu [You must be registered and logged in to see this image.]
    Khi nào em mệt mõi thì cứ trốn vô đây nha Chom . Cho chị được thu thập thêm idea với [You must be registered and logged in to see this image.]

Sponsored content

Post by Sponsored content

Current date/time is Mon 20 May 2024, 07:44