Lối Xưa Mây Ngàn

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Cùng nhau nối vòng tay lớn, chia xẻ, hoc hỏi, tạo mối thân tình

Forum mới www.loixuamayngan.net đã mở cửa - Xin các bạn check PM để có password vào forum mới

Sau khi các bạn login vào forum mới, xin các bạn bấm vào userCP ở đầu trang để check email address và đổi password theo ý mình

Các bạn cũng có thể bấm lost password , điền vào email mà bạn đã dùng khi register , system sẽ email cho bạn password mới (xin check spam folder)

Xin các bạn đọc phần thông tin chỉ dẫn ở forum mới để biết thêm chi tiết

Nếu có gì trở ngại xin PM cho chúng tôi

Xin các bạn post bài mới ở forum mới , những bài vở của forum này sẽ ngưng việc post bài mới ;

ngoại trừ forum thông tin để các bạn nhắn tin cho chúng tôi

2 posters

Cách móc nhửng đoá hoa

Càfé-Moka
    Càfé-Moka

Cách móc nhửng đoá hoa  Empty Cách móc nhửng đoá hoa

Post by Càfé-Moka Thu 24 Mar 2011, 12:18

Đôi khi mình cần một vài đoá hoa xinh xắn để trang trí trên món gì đó , thì đây là cách móc nhửng đóa hoa . Youtube này do Mrs.Apple tìm ra và post vô cho mấy chị em học hỏi [You must be registered and logged in to see this image.] ;Từ nhửng đoá hoa này ,mình có thể tạo thành nhiều món hàng độc đáo tuỳ sáng kiến mổi nguòi .Nếu ai có thực tập ,nhớ post vô chia sẻ nha [You must be registered and logged in to see this image.] .

[You must be registered and logged in to see this link.]

[You must be registered and logged in to see this image.] .
    Thêm 1 you tube khác do AMAZON post vô :
    ah, chị Táo, chí lớn gặp nhau luôn. hôm tối qua em có coi cái hoa này nè. em muốn làm hoa này, cái kia của em làm mấy lớp hoa em hết thích rùi, em muốn 1 lớp thui. Lát tối rảnh em tập làm hoa này. thanks, chị.
    ah, em thích học của bà Têresa này nè chị. bả dạy dễ hiểu lắm. trên youtube nhiều clip của her lắm.

[You must be registered and logged in to see this image.]

Last edited by Càfé-Moka on Sat 26 Mar 2011, 10:15; edited 2 times in total
    Càfé-Moka
    Càfé-Moka

Cách móc nhửng đoá hoa  Empty Re: Cách móc nhửng đoá hoa

Post by Càfé-Moka Thu 24 Mar 2011, 12:25

Moka bưng cái này bên nhà bếp qua ,. A P post hoa theo cách dạy của you tube ở trên .

Đẹp quá ! Chắc mình củng phải đi mở you tube ra học cách làm hoa này

Chị Moka, tivi, Azmom và mí sis coi nè, AP mới học xong cái hoa này tối nay,

[url=http://www.loixuamayngan.com/#]Enlarge this image
    [You must be registered and logged in to see this image.][/url]

[url=http://www.loixuamayngan.com/#]Enlarge this image
    [You must be registered and logged in to see this image.][/url]

Nhà chỉ có 3 màu , nên làm đại, weekend này đi mua cái kim to hơn, và mấy màu khác , chết rồi, băt đền chị Moka đó nha, làm tính đam mê của em khơi động lại , ngày xưa em thích crochet lắm , bỏ gần 15 năm nay rồi đó
    Càfé-Moka
    Càfé-Moka

Post by Càfé-Moka Sat 26 Mar 2011, 10:11

Dưới đây là kiểu hoa mới làm của AMAZON.post trong nhà bếp . Moka đem qua đây :

Trời, chị Điên ơi, em móc cái gì nhỏ nhỏ thôi cho nó lẹ, chớ mà chơi nguyên cái áo dài sao chịu nổi chị? em hổng có kiên nhẫn với can đảm vậy đâu.

Chị Táo, em mới làm cái nửa tối hôm qua nè. Sáng dậy em học làm cái hoa của chị làm. Mà nó to quá, em làm có 1 round thôi mà nó vẫn to cho cái bình nước của em. chắc tại cây móc của em hơi to mà em cheap hổng mua cây nhỏ hơn. Lát rảnh em làm cái hoa khác nhỏ hơn thế vô.
    Michael's đang sale yarn của sugar and cream á chị. em thích yarn này vì nó là cotton, đang giỏ sách này nọ nó hông có bị giản ra nhiều.

[You must be registered and logged in to see this image.]
    Đậu Đỏ
    Đậu Đỏ

Post by Đậu Đỏ Sat 09 Apr 2011, 12:45

Amz móc đẹp quá Bravo2 - cám ơn chị Moka Thank Cloud - Lâu quá , chắc mấy chục năm rồi không sờ đến cái kim móc - chắc bữa cầm lại , không biết còn nhớ gì không

Sponsored content

Post by Sponsored content

Current date/time is Sat 11 May 2024, 05:55