Lối Xưa Mây Ngàn

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Cùng nhau nối vòng tay lớn, chia xẻ, hoc hỏi, tạo mối thân tình

Forum mới www.loixuamayngan.net đã mở cửa - Xin các bạn check PM để có password vào forum mới

Sau khi các bạn login vào forum mới, xin các bạn bấm vào userCP ở đầu trang để check email address và đổi password theo ý mình

Các bạn cũng có thể bấm lost password , điền vào email mà bạn đã dùng khi register , system sẽ email cho bạn password mới (xin check spam folder)

Xin các bạn đọc phần thông tin chỉ dẫn ở forum mới để biết thêm chi tiết

Nếu có gì trở ngại xin PM cho chúng tôi

Xin các bạn post bài mới ở forum mới , những bài vở của forum này sẽ ngưng việc post bài mới ;

ngoại trừ forum thông tin để các bạn nhắn tin cho chúng tôi

Valentine ...2011

Thông Xanh
    Thông Xanh

Valentine ...2011 Empty Valentine ...2011

Post by Thông Xanh Sun 13 Feb 2011, 14:47

Đây là lần Valentine đầu tiên mà Mèo con không đuo*c. o*? cạnh bên Chuột con ....Chuột con vẫn còn nho*' so*? thích của vo*. đó là nhu*ng~ cành bông tulip , hoạc có năm là nhu*ng~ cành hoa Lili hồng phấn tuo*i tắn ...CC go*ỉ hoa cho MC vo*'i lo*`i nhắn thật nồng nàn , dễ thuo*ng làm sao ...vậy là năm nay mình khong thể cùng nhau ngồi ăn dinner trong một quán nhỏ thân thuo*ng nào đó ...CC o*? đó cạm cụi làm việc mỗi ngày nhu*ng vẫn không quên MC o*? nhà ....

Cám o*n CC bao năm qua vẫn không bao gio*` thay đổi ...khi CC vê` MC sẽ nấu nhu*ng~ món an CC thích nha ....rồi mình cùng nhau đón Valentine muộn bên cạnh Cún anh & Cún em ...

Ddo^'i vo*'i MC thì chỉ cần o*? cạnh CC và hai cún thì ngày đó cũng là Valentine của MC rồi ...

Nho*' CC thật nhiều ....

[You must be registered and logged in to see this link.]

Similar topics

-

Current date/time is Sun 19 May 2024, 08:04