Lối Xưa Mây Ngàn

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Cùng nhau nối vòng tay lớn, chia xẻ, hoc hỏi, tạo mối thân tình

Forum mới www.loixuamayngan.net đã mở cửa - Xin các bạn check PM để có password vào forum mới

Sau khi các bạn login vào forum mới, xin các bạn bấm vào userCP ở đầu trang để check email address và đổi password theo ý mình

Các bạn cũng có thể bấm lost password , điền vào email mà bạn đã dùng khi register , system sẽ email cho bạn password mới (xin check spam folder)

Xin các bạn đọc phần thông tin chỉ dẫn ở forum mới để biết thêm chi tiết

Nếu có gì trở ngại xin PM cho chúng tôi

Xin các bạn post bài mới ở forum mới , những bài vở của forum này sẽ ngưng việc post bài mới ;

ngoại trừ forum thông tin để các bạn nhắn tin cho chúng tôi

4 posters

halloween decor

pumpkin
    pumpkin

halloween decor  Empty halloween decor

Post by pumpkin Fri 08 Oct 2010, 00:32

[You must be registered and logged in to see this link.]

Uploaded with [You must be registered and logged in to see this link.]
    pumpkin
    pumpkin

halloween decor  Empty Re: halloween decor

Post by pumpkin Fri 08 Oct 2010, 00:42

[You must be registered and logged in to see this link.]
    meeh
    meeh

Post by meeh Sun 31 Oct 2010, 22:26

chị pumpkin .. hai chú nhóc chị móc nhìn đẹp quá ... có dể làm không chị ??? :)
    maritza
    maritza

Post by maritza Sun 31 Oct 2010, 22:34

Ờ !!!! đẹp thiệt á ! Mà bưã giờ MA hổng thấy !
    hahaha !!! Chắc tại ....kỵ !!! Bị mà mắt !!!! [You must be registered and logged in to see this image.]
    pumpkin
    pumpkin

Post by pumpkin Mon 01 Nov 2010, 08:20

*** phải meeh của ngày xưa trên chùa 0 nếu phải thì [You must be registered and logged in to see this image.] còn someone else thì [You must be registered and logged in to see this image.] làm wen ...hihi
    cái nì móc cũng dễ lúm nhỏ , đi tiệm Nhật thấy mấy cái postcard free chị chôm đem dià bắt chước & chế thêm chứ 0 có íntruction [You must be registered and logged in to see this image.] dua đạo chích mờ [You must be registered and logged in to see this image.] có mí ông Santa cũng cool lúm , một bộ tới 6 -7 ô lận , chị mới nặn đuọc có 4 , 5 ông chi đó [You must be registered and logged in to see this image.] busy qúa , hôm nào done đem vô trình diện há [You must be registered and logged in to see this image.]
    *** sis Ma bị gìft che mắt nên làm sao thấy [You must be registered and logged in to see this image.] bí đang rửa ruột để ăn ngó foơd của Ma nè [You must be registered and logged in to see this image.]
    maritza
    maritza

Post by maritza Mon 01 Nov 2010, 10:21

hahaha.. hổng phải ! Tại thấy MA nên ....kỵ đó mà !!! [You must be registered and logged in to see this image.]
    meeh
    meeh

Post by meeh Mon 01 Nov 2010, 20:39

chị pumpkin dạ em chính là meeh o*? chùa .... chị khoẻ không ??? em hong có biết móc ra`nh chỉ có biết đang rành mà thôi :(
    Càfé-Moka
    Càfé-Moka

Post by Càfé-Moka Tue 02 Nov 2010, 16:58

Bí ơi ! sao mà sáng tạo quá vậy [You must be registered and logged in to see this image.] . Tuy là nói bắt chuóc post card , nhưng đâu phải ai nhìn củng bắt chuóc đuọc đâu [You must be registered and logged in to see this image.] . Phải khéo tay nửa . Mà nhìn một lúc thấy sống động lắm đó Bí . Cám ơn bạn hiền đả rinh tác phẩm vô , cho N N B S. đở hiu quạnh mùa Halloween [You must be registered and logged in to see this image.]
    Càfé-Moka
    Càfé-Moka

Post by Càfé-Moka Tue 02 Nov 2010, 17:06

meeh wrote:chị pumpkin dạ em chính là meeh o*? chùa .... chị khoẻ không ??? em hong có biết móc ra`nh chỉ có biết đang rành mà thôi :(
    Em Meeh !!!!!!!!!!!!!! lại chị ôm chút coi . [You must be registered and logged in to see this image.] . Mèn ơi ...............em đi đâu mất biệt , bây giờ mới tìm ra đuọc đuòng vô L X M N. về thăm mấy chị . Thật là vui đó [You must be registered and logged in to see this image.] . Mới đọc bên nhà bếp hay tin em có nguòi nấu nuóng ,chăm sóc ...chị chúc mừng và mong em luôn hạnh phúc .
    Welcome em vô L X M N. . [You must be registered and logged in to see this image.]
    meeh
    meeh

Post by meeh Tue 02 Nov 2010, 17:14

Càfé-Moka wrote:
    meeh wrote:chị pumpkin dạ em chính là meeh o*? chùa .... chị khoẻ không ??? em hong có biết móc ra`nh chỉ có biết đang rành mà thôi :(
    Em Meeh !!!!!!!!!!!!!! lại chị ôm chút coi . [You must be registered and logged in to see this image.] . Mèn ơi ...............em đi đâu mất biệt , bây giờ mới tìm ra đuọc đuòng vô L X M N. về thăm mấy chị . Thật là vui đó [You must be registered and logged in to see this image.] . Mới đọc bên nhà bếp hay tin em có nguòi nấu nuóng ,chăm sóc ...chị chúc mừng và mong em luôn hạnh phúc .
    Welcome em vô L X M N. . [You must be registered and logged in to see this image.]

hi chị Moka!!!! chạy lại ôm chị moka .. em mò đường vô chùa vài lần mà không được qua bên vf hỏi thăm mới biết là chùa đống cửa cuô"i cùng em được giớii thệu qua bên đây .. gặp được mấy chị em vui lắm .. em sẽ cố gắng mò lên mõi ngày .... chi. khoẻ không ??? .. nhớ quá nhớ quá à Mega-love Mega-love Mega-love Mega-love
    Càfé-Moka
    Càfé-Moka

Post by Càfé-Moka Tue 02 Nov 2010, 17:31

Chị khoẻ Meeh cưng .Thanks em hỏi thăm [You must be registered and logged in to see this image.] Em có đan hay làm khéo trang trí món gì thì bưng vô cho vui nha . Chị biết em lúc này hông thèm nấu nuóng nửa hihi...Cứ hưởng phuóc nha em , giử bàn tay ngà hihi... [You must be registered and logged in to see this image.] . Uh ...nhớ mò lên thuòng xuyên nha [You must be registered and logged in to see this image.]
    meeh
    meeh

Post by meeh Tue 02 Nov 2010, 19:44

dạ em sẽ thường xuyên vô ... có gì tối về em chụp hình cái afghan em mới đang xong rồi post lên cho mấy chị trong đây ngấm :D

Sponsored content

Post by Sponsored content

Current date/time is Mon 20 May 2024, 17:55