Lối Xưa Mây Ngàn

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Cùng nhau nối vòng tay lớn, chia xẻ, hoc hỏi, tạo mối thân tình

Forum mới www.loixuamayngan.net đã mở cửa - Xin các bạn check PM để có password vào forum mới

Sau khi các bạn login vào forum mới, xin các bạn bấm vào userCP ở đầu trang để check email address và đổi password theo ý mình

Các bạn cũng có thể bấm lost password , điền vào email mà bạn đã dùng khi register , system sẽ email cho bạn password mới (xin check spam folder)

Xin các bạn đọc phần thông tin chỉ dẫn ở forum mới để biết thêm chi tiết

Nếu có gì trở ngại xin PM cho chúng tôi

Xin các bạn post bài mới ở forum mới , những bài vở của forum này sẽ ngưng việc post bài mới ;

ngoại trừ forum thông tin để các bạn nhắn tin cho chúng tôi

Register & Login vào LXMN

AdminLXMN
    AdminLXMN
    Admin

Register & Login vào LXMN Empty Register & Login vào LXMN

Post by AdminLXMN Thu 07 Oct 2010, 21:15

Cách register & Login vào LXMN

1. Bấm vào Register button

2. Bấm "Agree all the terms" button

3. Enter the username

4. Trước khi bạn enter the email address & password, xin lưu ý các bạn nên turn off bộ gõ tiếng Việt ở dưới cuôi trang (bấm vào nút Tắt) vì email & password có thể tạo nên các dấu tiếng Việt làm sai đi email & password của bạn .

5. Log in vào email account mà bạn đã dùng để register

6. Email của LXMN sẽ tự động gửi đến email mà bạn dùng để register trong vòng 15 phút – Trong email đó có userID and password và link để activate (có thể email nằm trong spam or junk folder)

7. Trong email gửi từ LXMN ; bạn sẽ phải click the link để activate the account của bạn hoặc bạn phải copy the link &
    paste it on the Internet page để activate account của bạn

8. Bạn chỉ có thể login sau khi bạn activate the account

9. Nếu bạn không nhận được email từ LXMN , có thể bạn đã enter an invalid email address; xin bạn email cho chúng tôi bằng cách bấm link “contact” ở cuối trang

-------------------------------------------------

Xin lưu ý lúc login vào account của bạn, bạn nên turn off bộ gõ tiếng Việt trước khi enter password.

Similar topics

-

Current date/time is Fri 17 May 2024, 02:44