Lối Xưa Mây Ngàn

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Cùng nhau nối vòng tay lớn, chia xẻ, hoc hỏi, tạo mối thân tình

Forum mới www.loixuamayngan.net đã mở cửa - Xin các bạn check PM để có password vào forum mới

Sau khi các bạn login vào forum mới, xin các bạn bấm vào userCP ở đầu trang để check email address và đổi password theo ý mình

Các bạn cũng có thể bấm lost password , điền vào email mà bạn đã dùng khi register , system sẽ email cho bạn password mới (xin check spam folder)

Xin các bạn đọc phần thông tin chỉ dẫn ở forum mới để biết thêm chi tiết

Nếu có gì trở ngại xin PM cho chúng tôi

Xin các bạn post bài mới ở forum mới , những bài vở của forum này sẽ ngưng việc post bài mới ;

ngoại trừ forum thông tin để các bạn nhắn tin cho chúng tôi

4 posters

Mod ơi! cứu em........

liz
    liz

Mod ơi! cứu em........ Empty Mod ơi! cứu em........

Post by liz Fri 24 Sep 2010, 17:18

Liz mỗi lần vô LXMN đều có log in & log out đàng hoàng,không hiểu tại sao cứ nhận được mail từ topic "Pentage ơi " gởi cho liz hoài hà (đã nhận được 3 cái rồi );trong đó có câu nếu không muốn nhận mail nữa thì nhấn vô "stop watching this topic link " ở bên dưới,tìm đỏ con mắt cũng không có chổ nào có câu đó giống như liz bị xí gạt vậy đó Mod ơi! cứu em........ 523719 . Mod có vô đây đọc được lời kêu cứu của liz,làm ơn stop cái mail đó giùm liz ,vô cùng cãm tạ mod . Mod ơi! cứu em........ 860779
    maritza
    maritza

Mod ơi! cứu em........ Empty Re: Mod ơi! cứu em........

Post by maritza Fri 24 Sep 2010, 18:20

Là vì khi liz set preferences , liz said Yes , notify me of replies .
    Giờ Liz vô profile , click Preferences , check NO at : Always notify me of replies , là hết .
    liz
    liz

Post by liz Fri 24 Sep 2010, 20:56

Mod ơi! cứu em........ 859191 Cám ơn sis maritza nhiều,em mới làm theo như chị chỉ đó,hy vọng nó work .
    Càfé-Moka
    Càfé-Moka

Post by Càfé-Moka Sun 26 Sep 2010, 09:15

LIZ ! có phải là White Rose Liz không vậy ? Lâu ngày không gặp . Mời Liz ghé vô nhà bếp chơi Mod ơi! cứu em........ 267977 . Nhiều nguòi quen củ lắm .
    Welcome Liz vô Lối Xưa Mod ơi! cứu em........ 105209
    liz
    liz

Post by liz Sun 26 Sep 2010, 11:43

Hello chị Cafe Moka ! dạ em không phải sis White Rose Liz , cám ơn chị welcome em,chị là 1 trong những người em thầm yêu trộm nhớ (em nói giỡn chớ thật ra lâu nay em rất kính yêu chị nhiều lắm) .
    Chị maritza ơi ! em làm theo chị nhưng nó không work,nó mới send cho em cái mail của topic này cho nên em mới chạy vô nữa nè . Nhưng em mới uncheck mục "Notify me when a reply is posted " ở bên dưới cái reply này coi sao ?
    Càfé-Moka
    Càfé-Moka

Post by Càfé-Moka Sun 26 Sep 2010, 22:21

hihi...vậy là nhận lầm nguòi Mod ơi! cứu em........ 778506 Nhưng không sao , vẩn nồng nhiệt welcome Liz như thường Mod ơi! cứu em........ 463575
    Bây giờ Liz hết '' thầm'' hết ''trộm '' ...rồi há , tại lỡ nói ra rồi haha ... Mod ơi! cứu em........ 838852 Thật khiến cho Moka thật vui vì ngạc nhiên lý thú Mod ơi! cứu em........ 188672 Mod ơi! cứu em........ 859191 Mong là Liz sẻ ghé vô sinh hoạt thuòng xuyên Mod ơi! cứu em........ 267977
    Hình như khi Liz làm uncheck ở cái ô : Notify me ...là sẻ khỏi phải nhận Email báo tin nửa . Lúc truóc mình củng làm như vậy đó . Mod ơi! cứu em........ 143940
    liz
    liz

Post by liz Tue 28 Sep 2010, 08:03

Đúng rồi chị ơi,em thấy mail hết gởi rồi;bây giờ em muốn delete topic này phải làm sao có ai biết xin chỉ giùm .
    maritza
    maritza

Post by maritza Tue 28 Sep 2010, 09:45

Nếu không có vấn đề gì thì MA nghĩ sí nên lưu lại đó , để ai gặp phải trường hợp này tghì họ biết cách sửa luôn , khỏi phải lập lại .
    Nhưng nếu sis vẫn muốn delete thì click vô dấu X nẽt to edit đó sis .
    liz
    liz

Post by liz Thu 30 Sep 2010, 08:52

Trời ơi,tưởng nó hết gởi mail rồi nên em muốn delete cho sạch sẽ . Ai ngờ hôm qua mới nhận thêm 2 cái ngày 9/29/2010 ????????? Mod ơi! cứu em........ 523719 . MOD ơi ! cứu em ............
    liz
    liz

Post by liz Thu 30 Sep 2010, 09:00

Mà cũng ngộ ,tại sao mấy cái mail đều gởi từ Thảo Cầm Viên . Chớ liz vô nhà bếp không có nhận được mail ?
    Lan Linh Công Chúa
    Lan Linh Công Chúa

Post by Lan Linh Công Chúa Thu 30 Sep 2010, 10:39

hello liz, tại vị liz chọn watch this topic, nên mỗi khi topic đó có replies là liz nhận được email -- liz vào trong topic "Pentage ơi ...", ngay post đầu tiên bên tay phải, có chữ action với mũi tên chỉ xuống -- liz click vào đó bấm stop watching this topic, thì sẽ không nhận email nữa mail

Sponsored content

Post by Sponsored content

Current date/time is Fri 26 Apr 2024, 21:52