Lối Xưa Mây Ngàn

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Cùng nhau nối vòng tay lớn, chia xẻ, hoc hỏi, tạo mối thân tình

Forum mới www.loixuamayngan.net đã mở cửa - Xin các bạn check PM để có password vào forum mới

Sau khi các bạn login vào forum mới, xin các bạn bấm vào userCP ở đầu trang để check email address và đổi password theo ý mình

Các bạn cũng có thể bấm lost password , điền vào email mà bạn đã dùng khi register , system sẽ email cho bạn password mới (xin check spam folder)

Xin các bạn đọc phần thông tin chỉ dẫn ở forum mới để biết thêm chi tiết

Nếu có gì trở ngại xin PM cho chúng tôi

Xin các bạn post bài mới ở forum mới , những bài vở của forum này sẽ ngưng việc post bài mới ;

ngoại trừ forum thông tin để các bạn nhắn tin cho chúng tôi

3 posters

Giới thiệu nơi bán hoa ,cây , kiểng ...

Lychies
    Lychies

Giới thiệu nơi  bán hoa ,cây , kiểng ... Empty Giới thiệu nơi bán hoa ,cây , kiểng ...

Post by Lychies Sun 01 May 2011, 22:59

Ly có mua vài loại cây kiểng nơi đây , vừa ý với dịch vụ nên giới thiệu với các bạn yêu thích trồng tỉa ,vô đây xem :

http://www.floraexotica.ca/Flower.htm

Giới thiệu nơi  bán hoa ,cây , kiểng ... 267977
    butter
    butter

Giới thiệu nơi  bán hoa ,cây , kiểng ... Empty Re: Giới thiệu nơi bán hoa ,cây , kiểng ...

Post by butter Sat 07 May 2011, 01:40

Cám on Lychies nhiều nghen. Mình đang cần lắm á. Mega-love Năm ngoái có order cây hoa ngọc lan ở toptropical rất tốt, mà mình không biết chăm sóc nên hoa bị úng gốc chết mất tiêu rùi, đang tìm mua cây khác đây.
    Thu Phong
    Thu Phong

Giới thiệu nơi  bán hoa ,cây , kiểng ... Empty Re: Giới thiệu nơi bán hoa ,cây , kiểng ...

Post by Thu Phong Sun 08 May 2011, 18:31

Chị Lychies cũng ở Canada à . Web.site bán cây này nghe nhiều nguòi khen

Sponsored content

Post by Sponsored content

Current date/time is Fri 26 Apr 2024, 11:51