Lối Xưa Mây Ngàn

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Cùng nhau nối vòng tay lớn, chia xẻ, hoc hỏi, tạo mối thân tình

Forum mới www.loixuamayngan.net đã mở cửa - Xin các bạn check PM để có password vào forum mới

Sau khi các bạn login vào forum mới, xin các bạn bấm vào userCP ở đầu trang để check email address và đổi password theo ý mình

Các bạn cũng có thể bấm lost password , điền vào email mà bạn đã dùng khi register , system sẽ email cho bạn password mới (xin check spam folder)

Xin các bạn đọc phần thông tin chỉ dẫn ở forum mới để biết thêm chi tiết

Nếu có gì trở ngại xin PM cho chúng tôi

Xin các bạn post bài mới ở forum mới , những bài vở của forum này sẽ ngưng việc post bài mới ;

ngoại trừ forum thông tin để các bạn nhắn tin cho chúng tôi

Anh ...

Thông Xanh
    Thông Xanh

Anh ... Empty Anh ...

Post by Thông Xanh Thu 14 Jul 2011, 23:43

"Có nỗi nho*' nào ồn ào nhu* biển nho*' con thuyền ...có nỗi nho*' nào ho*n nỗi nho*' khi anh xa em ..."

Đêm tĩnh lăng...ngoài tro*`i chỉ còn ánh trăng sáng vằng vặc rọi ngang qua rèm cu*?a ...bên này là đầu nỗi nho*' ...bên kia ...chác cũng tiếng tro*? trăn ...không biết đêm nay anh có ngủ đuo*c. hay thao thu*'c nhu* mấy đêm truo*c' ???

Lần này cũng nhu* bao lần khác anh đi travel , nhu*ng em lại thấy tho*`i gian trôi dài đến bất tận ...buổi tối em không dám đi ngủ so*'m nhu* mọi ngày , mà cố gắng tìm mọi cách thu*'c cho đến khi hai mi mắt tri~u xuống ...em không muốn ngủ rồi phải thu*c' nu*ả đêm và lại nhận ra trong phòng váng bóng anh ...hmmmmmmmmm....

Cách nhau sáu tiếng , anh vẫn gần sáng bên đó tỉnh dậy là gọi em , là nhán tin cho em ...em cu*' mong ngóng cho mau sáng để đọc vội nhu*ng~ email của anh go*ỉ ...nho*' anh tận cùng anh biết không?

Chiều nay cũng vậy, lúc mấy mẹ con em đang trong tiệm mua su*ã , anh cũng cho*t. thu*c' giấc và gọi chỉ mong thấy dáng mấy mẹ con rùi lại đi ngủ tiếp ...nếu không ngày mai anh đi làm sẽ khó qua lám đây ...Hai nhóc con nhắn nhủ mẹ "Mẹ , mẹ email cho ba nói con nho*' ba...con thuo*ng ba..." nghe giọng nhóc thuo*ng thuo*ng gì đâu ...

Hom nay em nói vo*'i anh chác anh đang thèm co*m lám , khi anh về em nấu bất cu*' món gì anh an nha ...Anh nói anh sẽ an canh chua nè, canh ổ qua nè ...nghe anh nói chỉ muốn uo*'c gì có anh ngồi truo*c' mắt và em sẽ lại lăng xăng vào bếp làm mấy món ăn anh và con thích để mình cùng ngồi nhìn nhau ăn trong không khí một buổi tối an bình , ấm cúng ...

Em cu*' nói vo*í lòng là anh sáp về rùi ...sáp qua đuo*c. một tuần ...nhu*ng lại thấy mong ngóng anh ho*n bao gio*` hết ...mong anh về để thấy lại nụ cuo*`i ấm áp của anh , đuo*c. hu*ỉ mùi áo anh ...và đuo*c. anh ôm vào nguo*`i nói vo*'i em rằng anh yêu em nhiều lám , bie^t' không :) ...

Mình đã có nhau đuo*c. chín na(m rồi ha anh ...nhu*ng tình cảm càng ngày nhu* càng sâu ...em thật hạnh phúc khi có anh và con bên cạnh ...tu*ng` ngày , tu*ng` nga`y em đều trân quý tình cảm của tụi mình ...Em và con sẽ đo*.i anh về để mình cùng đi cho*i, cùng ngóng gió biển hay thả bộ trên con đuo*ng` nào đó ...T đang đo*.i anh về để da^n~ nó đi park đạp xe đạp ...V mong anh về chác để rủ daddy cho*i game ...và em mong anh về chỉ bàng một cái ôm thật chặt cũng đủ rồi ...

.....Nho*' anh lắm ...chuột con ...!!!

Current date/time is Fri 19 Apr 2024, 05:56