Lối Xưa Mây Ngàn

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Cùng nhau nối vòng tay lớn, chia xẻ, hoc hỏi, tạo mối thân tình

Forum mới www.loixuamayngan.net đã mở cửa - Xin các bạn check PM để có password vào forum mới

Sau khi các bạn login vào forum mới, xin các bạn bấm vào userCP ở đầu trang để check email address và đổi password theo ý mình

Các bạn cũng có thể bấm lost password , điền vào email mà bạn đã dùng khi register , system sẽ email cho bạn password mới (xin check spam folder)

Xin các bạn đọc phần thông tin chỉ dẫn ở forum mới để biết thêm chi tiết

Nếu có gì trở ngại xin PM cho chúng tôi

Xin các bạn post bài mới ở forum mới , những bài vở của forum này sẽ ngưng việc post bài mới ;

ngoại trừ forum thông tin để các bạn nhắn tin cho chúng tôi

3 posters

Sis TrinhPham ơi ! vô đây nha

Càfé-Moka
    Càfé-Moka

Sis TrinhPham ơi ! vô đây nha  Empty Sis TrinhPham ơi ! vô đây nha

Post by Càfé-Moka Tue 05 Apr 2011, 17:03

Welcome TrinhPham đến với L X M N. Sis TrinhPham ơi ! vô đây nha  463575 .
    Sis có thể vô đây để xem cách gỏ tiếng Việt , cách post hình vô forum ...:
    http://www.loixuamayngan.com/f14-ch-dn

Hy vọng giúp sis làm quen với sinh hoạt của L X M N. Phút đầu ai củng bở ngở mà đúng không Sis TrinhPham ơi ! vô đây nha  475739 .Mai mốt nếu có hình hoa, cây, kiểng ...gì nhớ post vô cho mọi nguòi xem với nha Sis TrinhPham ơi ! vô đây nha  267977 . Thân chúc sis có nhửng giây phút thoải mái vui vẻ nơi đây . Sis TrinhPham ơi ! vô đây nha  511382
    Moka
    trinhpham
    trinhpham

Sis TrinhPham ơi ! vô đây nha  Empty Re: Sis TrinhPham ơi ! vô đây nha

Post by trinhpham Thu 07 Apr 2011, 09:24

Cám ơn Mocha. Mình rất là ngoan nên dùng tiếng Việt có dấu để hồi âm đây. Sis TrinhPham ơi ! vô đây nha  684385
    trinhpham
    trinhpham

Post by trinhpham Thu 07 Apr 2011, 09:41

Thành thật xin lỗi MOKA,mình thực vô ý viết sai your name, một lầm lỗi khó tha thứ Sis TrinhPham ơi ! vô đây nha  778506
    Càfé-Moka
    Càfé-Moka

Post by Càfé-Moka Thu 07 Apr 2011, 13:29

Oh ...không có gì đâu sis .Chỉ là nick name thôi mà , nên đôi khi sai chút củng không sao . Đừng ngại nha Sis TrinhPham ơi ! vô đây nha  267977 .
    Bravo TrinhPham đã gỏ được tiếng Việt Sis TrinhPham ơi ! vô đây nha  402887 .Mai mốt nhớ thêm một bước tiến nửa là post được hình .,và nhớ dạo chơi mọi nơi trong L X M N. nha . Sis TrinhPham ơi ! vô đây nha  511382 Có nhà bếp ( Ngự Thiện Phòng ) ồn ào naó nhiệt vui lắm đó , và thêm nhiều nhà khác củng rất phong phú đa dạng . Sis TrinhPham ơi ! vô đây nha  267977
    hương ngọc lan
    hương ngọc lan

Post by hương ngọc lan Thu 07 Apr 2011, 19:01

chị Trinh ,
    chị Moka dễ thương lắm chị , chị cứ giởn với chỉ đi hỗng sao đâu , cùng lắm là chỉ rượt em thui hà ,

chị Moka ,
    đừng rượt em nha .
    Càfé-Moka
    Càfé-Moka

Post by Càfé-Moka Thu 07 Apr 2011, 20:41

hương ngọc lan wrote:chị Trinh ,
    chị Moka dễ thương lắm chị , chị cứ giởn với chỉ đi hỗng sao đâu , cùng lắm là chỉ rượt em thui hà ,

chị Moka ,
    đừng rượt em nha .
    haha..rượt không mà ăn nhằm gì Sis TrinhPham ơi ! vô đây nha  249312 Phải xách thêm cây roi mây để đét vô cái đờ ...ít , thì nhỏ Ngọc Lan này mới sợ Sis TrinhPham ơi ! vô đây nha  838852
    Uh ...mà mắc gì phải rượt Sis TrinhPham ơi ! vô đây nha  246587 ..Lâu ngày mới nghe khen tui dễ thương hihi...thì khoái quá phải ôm Sis TrinhPham ơi ! vô đây nha  402545 , chứ sao lại rượt nè

Sponsored content

Post by Sponsored content

Current date/time is Fri 29 Mar 2024, 02:32