Lối Xưa Mây Ngàn

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Cùng nhau nối vòng tay lớn, chia xẻ, hoc hỏi, tạo mối thân tình

Forum mới www.loixuamayngan.net đã mở cửa - Xin các bạn check PM để có password vào forum mới

Sau khi các bạn login vào forum mới, xin các bạn bấm vào userCP ở đầu trang để check email address và đổi password theo ý mình

Các bạn cũng có thể bấm lost password , điền vào email mà bạn đã dùng khi register , system sẽ email cho bạn password mới (xin check spam folder)

Xin các bạn đọc phần thông tin chỉ dẫn ở forum mới để biết thêm chi tiết

Nếu có gì trở ngại xin PM cho chúng tôi

Xin các bạn post bài mới ở forum mới , những bài vở của forum này sẽ ngưng việc post bài mới ;

ngoại trừ forum thông tin để các bạn nhắn tin cho chúng tôi

4 posters

Go*ỉ mod MOKA

DUY HA
    DUY HA

Go*ỉ mod MOKA Empty Go*ỉ mod MOKA

Post by DUY HA Sat 09 Oct 2010, 12:32

MOKA khoẻ không ? [You must be registered and logged in to see this image.] DH thì wa' xá bận (lạnh gùi hỏng bận chịu gì nủi )
    Nói chu*' sắp dọn nhà mo*í khu Laval đó ,tuần sau 18 .oct sẽ dọn ,nhà cũ vẫn giu*? ,căn này của cô con gái .Bà ui ,tui có 2 cháu gùi chắc bà biết ,tụi nó đeo tui lắm nên không còn gio*` lên net .Haha sang năm thim 1 đu*á nu*ả ,dzi. là nội ,ngoại gì cũng có .Dzi. mà tui dòm kiếng thấy mình cũng còn chẻ măng [You must be registered and logged in to see this image.]
    Nguyệt Thy
    Nguyệt Thy

Go*ỉ mod MOKA Empty Re: Go*ỉ mod MOKA

Post by Nguyệt Thy Sat 09 Oct 2010, 18:37

Thy xin chào anh DUY HẠ
    Anh vẫn khoẻ ? Xin chúc mừng anh có nhà mới và thêm cháu . Thy nghe người ta nói người khi già hay đổi tánh trẻ [You must be registered and logged in to see this image.]

Mợ Hai của Thy đang bận chuyện gia đình , nên có thể không thấy lời nhắn của anh , nếu có chậm trể hồi âm mong anh thông cảm .Thy sẽ chuyển lời nhắn của anh cho mợ hay
    M ến
    Thy
    Kim Ngoc
    Kim Ngoc

Post by Kim Ngoc Fri 22 Oct 2010, 10:31

úi mợ Hai bận chuyện gia đình thôi ... sao Thy cũng đi vắng dzị ??? [You must be registered and logged in to see this image.]
    Càfé-Moka
    Càfé-Moka

Post by Càfé-Moka Tue 02 Nov 2010, 16:40

DUY HA wrote:MOKA khoẻ không ? [You must be registered and logged in to see this image.] DH thì wa' xá bận (lạnh gùi hỏng bận chịu gì nủi )
    Nói chu*' sắp dọn nhà mo*í khu Laval đó ,tuần sau 18 .oct sẽ dọn ,nhà cũ vẫn giu*? ,căn này của cô con gái .Bà ui ,tui có 2 cháu gùi chắc bà biết ,tụi nó đeo tui lắm nên không còn gio*` lên net .Haha sang năm thim 1 đu*á nu*ả ,dzi. là nội ,ngoại gì cũng có .Dzi. mà tui dòm kiếng thấy mình cũng còn chẻ măng [You must be registered and logged in to see this image.]
    Xin lổi nha sư huynh . Nhiều biến cố xảy ra , bận điên đầu .Hôm nay tui mới vô đuọc .Chúc mừng ông có nhà mới và thêm cháu nội [You must be registered and logged in to see this image.] . Từ phương Nam ông dọn lên Bắc thì lạnh hơn nên phải '' bận " nhiều hơn là đúng rồi haha... [You must be registered and logged in to see this image.] .Có bận rộn với cháu nội ,ngoại , thỉnh thoảng củng ráng kiếm chút giờ vô L X M N. nha sư huynh . Số phone củ ông vẩn giử hay sẻ đổi số mới ?
    Welcome back [You must be registered and logged in to see this image.]
    Thanks Thy đả vô trả lời dùm [You must be registered and logged in to see this image.]
    Kim Ngọc ơi ! nhỏ Thy củng bị chuyện gia đình đì luôn đó em [You must be registered and logged in to see this image.]
    DUY HA
    DUY HA

Go*ỉ mod MOKA Empty Salut

Post by DUY HA Sat 15 Jan 2011, 15:59

Cám ơn NT .Khoẻ há ? Bên này đông ,bên đó hạ ,phải chi mình chia hai hén [You must be registered and logged in to see this image.]
    Hello KN
    Mme MOKA [You must be registered and logged in to see this image.] .Chúc mợ và gia quyến' một năm mơi' thịnh vượng cùng như y' .
    Co' thể tui về VN thang' 5 ,con` thang' sau' ,thang' bảy mùa hè vơ. ,chồng mơ. lên tui chơi địa chĩ cũ .Thân

Sponsored content

Post by Sponsored content

Similar topics

-

Current date/time is Fri 19 Apr 2024, 10:52